ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ ถอนสบู่ ไม่ได้ เอเย่นต์ปิดเครื่อง ..  (อ่าน 1385 ครั้ง)

maew5555

• Newbie
  • *
มีอยู่ในบัญชี 230K ครับ แต่โทรติดต่อเอเย่นต์ไม่ได้เลยครับ..

เปลี่ยนเบอร์ไปแล้วรึเปล่าครับ ปิดเครื่องตลอดเป็นเดือนเเล้วครับ ..

ชื่อเอเย่นต์ : Napat ธ.กรุงเทพครับ

รบกวนหน่อยนะครับเผื่อใครทราบ ขอเบอร์มือถือเขาหน่อยครับ

ผมเสียดายครับ   :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ค่อยเป็น...ค่อยไป

• Newbie
  • *
เงีนเยอะย่างนั้นทำไม่ ยังเลือก เอเย่น ไม่เข้าใจ  เชียร์เว็บตรง ดีกว่าฝาก ถอนก่อไว สบายใจอีกด้วย

maew5555

• Newbie
  • *
คือผมเชียร์มานานแล้วครับ เลยไว้ใจ แต่ในเว็บผมยังเชียร์ได้นะครับ แค่ติดต่อไม่ได้

opall_bkone

• Sr. Member
คือผมเชียร์มานานแล้วครับ เลยไว้ใจ แต่ในเว็บผมยังเชียร์ได้นะครับ แค่ติดต่อไม่ได้

ในยุส ยังอยุ่ครบไหมครับ

ถ้ายังอยุ่โทรสับเขาเสียไหม ช่องทางที่ติดต่อเขาตอนแรก ท่านได้แต่ไดมาครับ  ผมคิดว่าเอเย่น มันก้ไม่ได้มีพนักงานแค่คนเดียวหรอก

มีไรบ้างที่จะพอค้นหาเจอนึกๆๆๆ

maew5555

• Newbie
  • *
ในยูสเชียร์ได้ครับ ตอนแรกว่าจะถอนตั้งแต่ 50K ส่งข้อความไป ผมก็งงไม่เข้าซักที

เลยเชียร์ไปเรื่อย ๆ ได้มา 230K ผมจำเว็บไม่ได้แล้วครับ เข้าแต่สบู่  :'( :'(

ริมทุ่ง

• Full Member
หากติดต่อไม่ได้จริงๆ ผมว่าท่านลองเปิดเว็บตรงสักเว็บ แล้วมันสองฝั่งเลย จะ คู่-คี่,สูง-ต่ำหรือhdp ก็ได้
โดยให้เสียฝั่งสบู่ แล้วได้ฝั่งเว็บตรง คิดว่าเป็นการย้ายทุน

lnwwin

napat    ผมก็เคยสมัครนะจำได้  แต่ลบเบอร์ทิ้งไปแล้ว 

ปกติก็ไม่มีปัญหานี่หน่า

สงสัยครั้งนี้เค้าโดนเยอะหรือป่าว  รอลูกค้าฝากมา  คงถอนได้หล่ะคับ

kungtiger

• Newbie
  • *
ในยูสเชียร์ได้ครับ ตอนแรกว่าจะถอนตั้งแต่ 50K ส่งข้อความไป ผมก็งงไม่เข้าซักที

เลยเชียร์ไปเรื่อย ๆ ได้มา 230K ผมจำเว็บไม่ได้แล้วครับ เข้าแต่สบู่  :'( :'(

ท่านเจ้าของกระทู้ รบกวนแนะนำวิธีการเชียร์แลัวบวก ด้วยครับ

จักเป็นพระคุณยิ่ง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

opall_bkone

ยุชท่านขึ้นต้นด้วยไรครับ อย่าง bhhsc ไรอย่างนี้ เผื่อมีช่องทางช่วยกันได้