ผู้เขียน หัวข้อ: [[[[[[[[[[[[[[[รบกวนท่าน Hello2222 ช่วยชี้แจงแถลงไขทีครับ ]]]]]]]]]]]]]]]  (อ่าน 4403 ครั้ง)

***numnoipalo***

• Sr. Member

[((((OvO))))]

• Hero Member
ผมวิ่ง 3 กะ 0  ;D

บน หรือ ล่าง ครับลุง
บนครับ แต่เน้น3มากกว่า

มีที่มา ที่ไปไหมครับลุง

จัดไปครับ 93 หวยเสื้อแดง กัน 03 วันเลือกตั้ง
เลขวิ่งผมยังไม่มา รอๆๆๆ

93  03   บน หรือ ล่าง ครับท่าน

วิ่ง3บน ออกล่าง >:( ??? :'(

2 ตัวบน ผมซื้อ  13 ครับลุง  เสียดายมากๆๆครับ  ??? ??? ???  

เอา 1 ของท่านHello2222 กับ 3 ของลุงครับ

Hello2222

เดี๋ยวตั้งฉายาให้ก่อน ท่านHello2222 เลข วิ่ง เ งิ น ล้าน ;D ;D ;D

เลขผมวิ่งเข้ามาห้างวดแล้ว เชียร์ทั้งวิ่งกับ 19 ประตู เฮงๆๆๆๆ

backup14

• Newbie
  • *
เดี๋ยวตั้งฉายาให้ก่อน ท่านHello2222 เลข วิ่ง เ งิ น ล้าน ;D ;D ;D

เลขผมวิ่งเข้ามาห้างวดแล้ว เชียร์ทั้งวิ่งกับ 19 ประตู เฮงๆๆๆๆ
::) ::) ::)ขอขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบบ ผมจัดตามท่านไป งวดหน้าเอาอีกนะครับ

[((((OvO))))]

976241

ขอแสดงความยินดีกับ ทุกท่าน ด้วย คับ ขอคาราวะ  ท่าน Hello2222  คับ สุดยอดจริงๆๆๆคับ กับ แหล่งที่มา  ขอบคุณอีกครั้ง คับบบบ

มาเต็มๆ ครับท่าน 

ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับท่านHello2222

จารุ

• Newbie
  • *
ของเค้าดีจริง...แรงจัด...สุดยอดครับ....ขอบคุณจากใจจริงครับ ;D

***numnoipalo***

งวดหน้า  ขอ ให้ มี แบบนี้ อีกนะคับบ ขอบคุณ จริงๆๆๆ คับบบบ  ไม่รุ้จะบอกว่า ยังไงดี  ;D ;D

Winny^^

ขอบคุณครับ อย่าทิ้งกันไปใหนนะครับ งวดนี้เชียร์ไปเยอะ เฉียดไปเฉียดมา ได้เลขวิ่งท่านมาช่วยผ่อนหนักเป็นเบา/color]