หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเด็โบอลวันนี้ BY MaVel2iCK  (อ่าน 461 ครั้ง)
MaVel2icK
Newbie
*

« เมื่อ: 20/11/2012, 12:46:34 »

1. แมนยู ( ทีมสำรองของแมนยูก็จริงแต่เกรดบอลไม่ต่างกับชุดใหญ๋มากนัก อยากมากก็เสมอครับ )
2. เชลซี ( ดูจากสถิติแล้ว ผลออกมาไม่น่าจะขาดเกิน 1 ลูก กัดฟันรองดีกว่าครับ )
3. BATE โบริซอฟ ( ลีลบอลหลุดโลก โบริซอฟยังมีหวังเชียร์เข้ารอบตัดเชือก ต่อดีกว่าครับ )
4. กลาสโกว์ เซลติก ( 4นัดเบนฟิก้ายิงได้แค่3ลูก กลาสโกว์ เซลติก4นัดเสียแค่ลูกเดียว ยังไงก็ไม่ขาดครับ รองกลาสโกว์ เซลติก ยาวๆ )
  อืนๆ บาซ่า..บาเลนเซีย..คลู..ทรานเมีย..เซฟยู..คราวเล่..ปอทเวล..ฟลีดวูต..เบอตัล

ปล.ฝากติดตามกันไว้ด้วยนะทุกคน  ขอให้เฮงๆกันทุกคนครับ

หน้า: [1]
พิมพ์