ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุใด ผมจึงเลือก +สปอตแมน+...ไม่ใช่ +สปอตพูล+  (อ่าน 1040 ครั้ง)

เซียนทะยานฟ้า

• Hero Member
  • แพ้ 100 ครั้ง เพื่อชัยชนะ 1 ครั้งที่ยิ่งใหญ่..
1.สปอตแมน ราคานิ่งกว่า
2.มีราคา เรต แรตโบรค ซึ่งแม่นที่สุด
3.มีสถิติ เหย้า - เยือน 5 นัดหลังสุด ซึ่งสำคัญ มากๆ ในการวิเคราะห์ หาทีเด็ด

----------------

สปอตพูล = หาความจริงไม่ได้ ทั้งราคา และ ทรรศนะ จะเรียกว่าคนเขียนคอลัมน์ เป็นลูกแมว ก็ว่าได้ เขียนมากี่ปี ทรรศนะ มันก็งั้นๆเหมือนเดิม
 >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/03/2012, 13:47:38 โดย เซียนทะยานฟ้า »
100% หรือจะสู้ ลิขิตฟ้า และ บอลล้ม >:(

เซียนทะยานฟ้า

• แพ้ 100 ครั้ง เพื่อชัยชนะ 1 ครั้งที่ยิ่งใหญ่..
ความแตกต่าง ของ เซียนบอร์ด กับ เซียนคอลัมน์  ???

เซียนในบอร์ด - คัดด้วยใจ
เซียนในคอลัมน์ - คัดให้จบ  :P
100% หรือจะสู้ ลิขิตฟ้า และ บอลล้ม >:(

LuckNajupjup

• จุดเริ่มต้น มีตลอดชีวิต
  • Administrator
ด้วยความเคารพนะครับ

ทางทีมงานบ้านผลบอลขอความร่วมมือ ในการแสดงความคิดเห็นกล่าวอ้างถึงบุคคลที่สาม หรือชื่อใดๆซึ่งจะเกิดความเสียหายแก่บริษัท หรือ บุคคล
เหล่านั้นได้ เพราะจุดมุ่งหมายของเว็บไซต์คือการแลกเปลี่ยนทรรศนะกันครับ

ขอบคุณท่านเซียนทะยานฟ้าล่วงหน้าในการแก้ไข หรือลบข้อความดังกล่าวนี้ด้วยครับ
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

+สมัครสมาชิกฟรี+

The_Top

• Newbie
  • *
ความแตกต่าง ของ เซียนบอร์ด กับ เซียนคอลัมน์  ???

เซียนในบอร์ด - คัดด้วยใจ
เซียนในคอลัมน์ - คัดให้จบ  :P

ชอบคำนี้มากเลยครับ คัดด้วยใจ