ผู้เขียน หัวข้อ: บอลชัวร์ 100 % วันนี้จัดหนัก ๆ ได้ครับ  (อ่าน 3804 ครั้ง)

skybot

• Newbie
  • *
แชมเปี้ยนชิพ : สคันธอร์ป -vs- สวอนซี ซิตี้       หลังบ้านครับวันนี้ไม่แพ้แน่ ๆ กำลังต้องการเลื่อนชั้นอย่างมากจัดได้ครับ

เบิร์นลี่ย์ -vs- คริสตัล พาเลซ     ให้หน้าบ้านละกันชอบ ๆๆ กำลังเชียร์ได้ดีเชียวละ

ปอร์ทสมัธ -vs- เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด     หน้าบ้านครับลุ้นกลับขึ้นไปอีกครั้งนี้ไม่แน่นะครับอาจได้เพลออฟ งที่6 ไม่ไกลครับ มีลุ้น ๆ

เสริมให้สัก 5 ตัว  วันนี้เลือกให้พิจารณาครับ  ใครชอบตามได้   นิวคาสเซิล     อาเซนอล   มิลาน   บียารีล  ชาลเก้04   บาเยิร์น

skybot

• Newbie
  • *
Re: บอลชัวร์ 100 % วันนี้จัดหนัก ๆ ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05/03/2011, 22:39:23 »
ปอร์ทมัธ  กำลังนำเลย   เบิร์นลี่ ด้วยนะครับ